Dây nhảy quang chuẩn SC/UPC-SC/UPC dài 3m

30.000

– Xuất xứ: Việt Nam
– Chiều dài: 3 mét
– Chuẩn: Single mode SC/UPC – SC/UPC

Khuyến mãi đặc biệt
  • Giảm 20% khi mua đơn hàng trên 10tr
  • Giảm 10% khi mua đơn hàng dưới 10tr
  • Tặng 1 bịch dây hàn quang 12 màu khi mua bất kỳ sản phẩm nào

ĐẶT HÀNG NHANH
(Đặt mua hàng nhanh, giao hàng toàn quốc)
Mã: SC/UPC-SC/UPC Danh mục: