day nhay quang chuan sc upc sc upc sm 2 0 dai 3m simplex
day-nhay-quang-chuan-sc-upc-3m
day-nhay-quang-chuan-sc-upc-3m-2
day-nhay-quang-chuan-sc-upc-3m-3
day-nhay-quang-chuan-sc-upc-3m-4
day-nhay-quang-chuan-sc-upc-sc-upc-sm-2-0-dai-3m-simplex

Dây nhảy quang chuẩn SC/UPC-SC/UPC dài 3m

42.000 30.000

– Xuất xứ: Việt Nam
– Chiều dài: 3 mét
– Chuẩn: Single mode SC/UPC – SC/UPC


ĐẶT HÀNG NHANH
(Đặt mua hàng nhanh, giao hàng toàn quốc)
Mã: SC/UPC-SC/UPC Danh mục: