day noi quang lc apc single mode
day-noi-quang-lc-apc-single-mode-1.jpg
day-noi-quang-lc-apc-single-mode-4.jpg
day-han-quang-pigtail-lc.jpg
day-han-quang-pigtail-lc-apc.jpg

Dây nối quang LC/APC simplex 9/125 Single-Mode

15.000 12.000


ĐẶT HÀNG NHANH
(Đặt mua hàng nhanh, giao hàng toàn quốc)
Mã: PLC-UPC1-1 Danh mục: Từ khóa: , ,